Hội đồng trường Trường ĐHKT&QTKD họp phiên họp lần thứ mười một
28/04/2023Sáng ngày 26/4/2023, Hội đồng trường Trường Đại học Kinh tế &QTKD đã tổ chức phiên họp lần thứ mười một. PGS.TS. Đỗ Anh Tài - Bí thư Đảng uỷ, Chủ tịch Hội đồng trường chủ trì phiên họp.
PGS.TS. Đỗ Anh Tài, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng trường chủ trì phiên họp
Tại phiên họp, Hội đồng trường đã được nghe PGS.TS Đỗ Anh Tài báo cáo tổng kết hoạt động của Hội đồng trường Quý I năm 2023 và phương hướng hoạt động Quý II năm 2023. Tiếp đó, Hội đồng trường đã được nghe PGS.TS Đinh Hồng Linh - Phó Hiệu trưởng phụ trách Nhà trường báo cáo kết quả công tác của Trường ĐHKT&QTKD Quý I năm 2023 và phương hướng nhiệm vụ Quý II năm 2023. Cuối cùng, PGS.TS Đỗ Thị Thuý Phương đã báo cáo công tác giám sát thực hiện Nghị quyết của Hội đồng trường Quý I năm 2023 và kế hoạch kiểm tra, giám sát của Hội đồng trường năm 2023.
Bổ sung thêm sinh viên Phạm Thị Huế là thành viên của Hội đồng trường
Phiên họp cũng đã thông qua 02 nội dung rất quan trọng: Bổ sung thêm thành viên của Hội đồng trường là sinh vên Phạm Thị Huế, sinh viên Khoa Kế toán và nội dung cuối là xây dựng kế hoạch tiếp tục thực hiện quy trình bổ nhiệm chức vụ Hiệu trưởng Trường Đại học Kinh tế và Quản trị Kinh doanh.
Các thành viên trong Hội đồng trường chụp ảnh lưu niệm
Với tinh thần làm việc khẩn trương, trách nhiệm cao, các thành viên Hội đồng Trường đã đưa ra nhiều ý kiến đóng góp thiết thực, có giá trị. Phiên họp lần thứ mười một của Hội đồng Trường đã thành công tốt đẹp.
Nguyễn Thị Thu Thảo - CTHSSV
BÀI VIẾT LIÊN QUAN
+ Hội thảo "Khai mở tiềm năng giảng dạy và học tập với trí tuệ nhân tạo" thành công tốt đẹp
+ Một số hoạt động nổi bật tháng 6/2024 của Trường ĐH Kinh tế và Quản trị kinh doanh
+ Chủ tịch Hồ Chí Minh với Báo chí cách mạng Việt Nam
+ Hội thảo đánh giá các hoạt động đang triển khai của dự án MentalHigh tại Valencia, Tây Ban Nha đã diễn ra thành công tốt đẹp