Chúc mừng 77 năm ngày truyền thống Toà án nhân dân (13/9/1945 - 13/9/2022)
14/09/2022Ngày 13/9/2022, đại diện Khoa Quản lý - Luật Kinh tế đã đến thăm, tặng hoa và chúc mừng ngày truyền thống tại Toà án nhân dân tỉnh Thải Nguyên và Toà án nhân dân thành phố Thái Nguyên.
Khoa Quản lý - Luật Kinh tế xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới các cán bộ đang, đã và sẽ công tác trong ngành Toà án luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, công tác tốt và gặt hái được nhiều thành công trong sự nghiệp. Chúc ngành Toà án nhân dân ngày càng phát triển, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm mà Đảng, Nhà nước và nhân dân giao phó, xứng đáng với vị trí là cơ quan thực hiện quyền tư pháp và tám chữ vàng mà Chủ tịch Hồ Chí Minh đã dành tặng: "PHỤNG CÔNG, THỦ PHÁP, CHÍ CÔNG, VÔ TƯ", góp phần thực thi pháp luật nghiêm minh, công bằng, tạo môi trường xã hội bình yên của đất nước.
Đại diện Khoa Quản lý – Luật Kinh tế tặng hoa chúc mừng Toà án nhân dân tỉnh Thái Nguyên
Đại diện Khoa Quản lý – Luật Kinh tế tặng hoa chúc mừng Toà án nhân dân thành phố Thái Nguyên
BÀI VIẾT LIÊN QUAN
+ Chủ tịch Hồ Chí Minh với Báo chí cách mạng Việt Nam
+ Hội thảo đánh giá các hoạt động đang triển khai của dự án MentalHigh tại Valencia, Tây Ban Nha đã diễn ra thành công tốt đẹp
+ Vòng chung khảo và Lễ trao giải cuộc thi Sinh viên Nghiên cứu Khoa học Trường ĐH Kinh tế & Quản trị Kinh doanh năm 2024
+ Trường Đại học Kinh tế và Quản trị Kinh doanh tham dự Diễn đàn cấp cao Chuyển đổi số Việt Nam - châu Á 2024